3gaiz
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3gaiz

3gaiz forum is for who wanna be gangstas !!? sup ?

HomePortalLatest imagesSearchRegisterLog in

Hướng dẫn làm cho WindowXP lậu thành có bản quy

Go down 
2 posters
AuthorMessage
Holy@#%* !!
The illusionist
The illusionist
Holy@#%* !!

Male Number of posts : 17
Job/hobbies : Student

Hướng dẫn làm cho WindowXP lậu thành có bản quy Empty
PostSubject: Hướng dẫn làm cho WindowXP lậu thành có bản quy   Hướng dẫn làm cho WindowXP lậu thành có bản quy Icon_minitimeSat Nov 10, 2007 1:23 pm

Quote :
Thư Gởi Bác Bill!
Đất nước chúng cháu còn nghèo, cuốc sống bữa no bữa đói có khi cha mẹ dành dzụm cả đời mới mua được cái PC đã qua tay sữ dụng cho chúng cháu học hỏi và tiếp xúc với công nghệ tiên tiến. chúng cháu không phải không biết sử dụng phương pháp "Biến Windows "Lậu" thành OEM(original equipment manufacturer) trên là vi phạm bản quyền. Nhưng Bác có thể hiều cho chúng cháu không khi mà Bác bán bản quyền với cái giá trên trời dưới đất (hix! quy ra lúa thì .... ) thì làm sao chúng cháu mua được ạh?! Thật sự chúng cháu cũng muốn sữ dụng phần mền có bản quyền lắm chứ.Chúng cháu cũng muốn người khác khi đánh giá về chúng cháu là văn minh chứ! Cháu khuyên Bác khi đọc được những dòng chữ này Bác nên thay đổi cách thức kinh doanh để cho chúng cháu những sinh viên, học sinh nghèo có thể tiếp xúc với các công nghệ mới. Bác hãy cho chúng cháy thấy rằng Bác luôn mở rộng vòng tay với chúng cháu để chúng cháu có thể hãnh diện rằng đang được Bác Bill ũng hộ về mặt tinh thần cũng vật chất.Nếu như Bác cho chúng cháu trả góp phần mềm,cho vay khi ra trường đi làm có tiền sẽ trã thì liệu phương pháp hack trên có tồn tại không hả Bác Billl ???...
Cháu khôn phủ nhận những gì Bác đã và đang mang lại cho đất nước chúng cháu! Chúng cháu đánh giá rất cao về Bác và còn xem bác là thần tượng của chúng cháu nữa,Chúng cháu tuyệt đối không có ý nghĩa làm tổn hại đến bác mà chỉ muốn Bác có một chính sách phù hợp hơn cho chúng cháu. để Bác mãi là Bác Bill của chúng cháu .
Chào Bác!

cháu đi áp dụng để Biên cái Windows "Lậu" trên máy thành "OEM" top teen đây! hihi được dùng IE7.0 và WME11 rồi khà khà !''

Chẳng những update được mà còn download được những phần mềm của microsoft hay cài IE7,WMP11 và windows defender...ngon lành.Thậm chí còn mạo muội dùng thử phần mềm kiểm tra bản quyền của microsoft để thử nghiệm mà vẫn genuine như thường .Nóng lòng quá phải ko,tôi xin trình bày ngay đây.

Đầu tiên các bác vào Start ,Run,gõ Regedit rùi tìm đến khóa

HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Cu rrent Version\WPAEvents

Ở ô bên phải nhân chuột phải vào OOBETimer rùi click vào Modify.Tiếp đến hãy thay đổi một khóa bất kì(ví dụ 71 thành 72 chẳng hạn).Sau đó hãy đóng nó lại và tiếp tục vào Start , Run , và đánh

C:\windows\system32\oobe\msoobe.exe /a Nó sẽ đưa các bác đến cửa sổ Active windows.Đừng lo hãy chọn
I want to telephone a customer service representative to activate Windows
Tiếp đến nhấn Next ,nhấn Change Product key
Các bác hãy nhập cho em cái key này nha(đây là key xịn của bác Bill đó tha lỗi cho cháu Razz) :

HHWD4 - 2FGD7 - YVH8Y - VFV3H - PHWF3

Đánh xong hãy nhấn Update.Nó sẽ lại đưa chúng ta về cửa sổ Active,đừng quan tâm,hãy đóng nó lại bằng cách nhấn vào Remind me later
Xong đâu đó rùi thì còn chờ gì nữa,khởi động lại Windows đi thôi.Khởi động lại xong hãy vào Run , đánh tiếp

C:\windows\system32\oobe\msoobe.exe /a

Cửa sổ Active sẽ lại hiện ra nhưng ko phải là bắt chúng ta Active mà là báo cho ta biết Windows is activated.

Vậy là Windows đã có bản quyền rùi đó.Hãy tận hưởng bằng cách vào ngay trang update hay cài IE7,WMP11,Windows Defender hay bất cứ cái gị có check bản quyền của Microsoft.
GL HF.
Back to top Go down
mrc
3gaiz G.O.D
3gaiz G.O.D
mrc

Male Number of posts : 52
Job/hobbies : rap, rock only
Humor : Mike Shinoda\'s house

Hướng dẫn làm cho WindowXP lậu thành có bản quy Empty
PostSubject: Re: Hướng dẫn làm cho WindowXP lậu thành có bản quy   Hướng dẫn làm cho WindowXP lậu thành có bản quy Icon_minitimeSat Nov 10, 2007 3:16 pm

vai~ lua' MrHahn VN =))
Back to top Go down

Hướng dẫn làm cho WindowXP lậu thành có bản quy
Back to top 
Page 1 of 1